ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸು ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು


ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪಂಚಾಯತ್ ಆಧ್ಯಕ್ಷರು ಈ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಮಿತಿಯು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪಂಚಾಯತ್, ಬಜೆಟ್ ನ ರಚನೆ, ರಸೀದಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಹಣಹೂಡಿಕೆಗಳ ಹಂಚಿಕೆ ಮತ್ತು ಯೋಜಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಜ್ಯೋತಿ ಎಸ್. ಕುಮಾರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ಯೋಗೇಶ್. ಜೆ.ಪಿ. ಸದಸ್ಯರು
ಕಲಗೊಡು ರತ್ನಾಕರ್ ಸದಸ್ಯರು
ಅಪೂರ್ವ ಶರಧಿ ಸದಸ್ಯರು
ಮಮತಾ ಸಾಲಿ ಸದಸ್ಯರು
ರಾಜಶೇಖರ್ ಗಾಳಿಪುರ ಸದಸ್ಯರು
ಕೆ.ಇ.ಕಾಂತೇಶ್ ಸದಸ್ಯರು
ಮುಖ್ಯ ಯೋಜನಾ ಅಧಿಕಾರಿ, ಜಿ.ಪಂ. ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ

 

 

 

 

 

 

ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು

ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ನ ಉಪಧ್ಯಾಕರು ಈ ಸಮಿತಿಯ ಮಾಜಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಮಿತಿಯು ಸಂವಹನ, ಕಟ್ಟಡಗಳು, ಗ್ರಾಮೀಣ ವಸತಿ, ಗ್ರಾಮದ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ನಿವಾಸಿಗಳ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

 

ವೇದ ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ಶಿವಲಿಂಗ ಗೌಡ್ರು ಸದಸ್ಯರು
ತಾರಾ ಶಿವಾನಂದಪ್ಪ ಸದಸ್ಯರು
ಆರ್.ಸಿ.ಮಂಜುನಾಥ್ ಸದಸ್ಯರು
ಸುರೇಶ್. ಎಸ್ ಸದಸ್ಯರು
ಅಪೂರ್ವ ಶರಧಿ ಸದಸ್ಯರು
ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಸದಸ್ಯರು
ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ

 

 

 

 

 

 

ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮುದಾಯದ ಸದಸ್ಯರು

ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಅದರ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಮಿತಿಯು ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಶಿಕ್ಷಣ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಸೇವೆಗಳು, ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು, ನೀರು ಸರಬರಾಜು, ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನೂ ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ವಿರೇಶ್ ಕೊಟಗಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ಭಾರತಿ ಬಾಳೆಹಳ್ಳಿ ಪ್ರಭಾಕರ್ ಸದಸ್ಯರು
ಎಸ್. ಮಣಿಶೇಖರ್ ಸದಸ್ಯರು
ಶ್ವೇತಾ ಆರ್ ಬಂಡಿ ಸದಸ್ಯರು
ಕೆ.ಬಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಸದಸ್ಯರು
ಆರ್.ಸಿ.ಮಂಜುನಾಥ್ ಸದಸ್ಯರು
ಹೇಮಾವತಿ ಶಿವನಂಜಪ್ಪ ಸದಸ್ಯರು
ಉಪ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ (ಅಭಿವೃದ್ಧಿ) ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ

 

 

 

 

 

 

 

ಕೃಷಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು

ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಅದರ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಮಿತಿಯು ಕೃಷಿ ಉತ್ಪಾದನೆ, ಪಶು ಸಂಗೋಪನೆ, ಸಹಕಾರ, ಭೂ ಸುಧಾರಣೆ, ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಕಾಟೇಜ್ ಉದ್ಯಮಗಳು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಕಲ್ಪನಾ. ಪದ್ಮನಾಭ. ಹಾರೋಹೋಳಿಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ನರಸಿಂಗ ನಾಯ್ಕ ಎಚ್ ಪಿ ಸದಸ್ಯರು
ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಗಣಪತಿ ಎಚ್ ಸದಸ್ಯರು
ಕಾಗೋಡು ಅಣ್ಣಪ್ಪ ಸದಸ್ಯರು
ನಾಗರಾಜ್ ತಮ್ಮಡಿಹಳ್ಳಿ ಎಂ.ಇ ಸದಸ್ಯರು
ರೇಣುಕಾ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಸದಸ್ಯರು
ಎಸ್. ಅಕ್ಷತಾ ಸದಸ್ಯರು
ಉಪ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ (ಅಭಿವೃದ್ಧಿ) ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ

 

 

 

 

 

 

 

ಸಾಮಾಜಿಕ ನ್ಯಾಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು

ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಅದರ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಮಿತಿಯು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ, ಆರ್ಥಿಕ, ಸಾಮಾಜಿಕ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮತ್ತು ಇತರ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿಗಳು ಮತ್ತು ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರಿಗೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗಗಳ ಉತ್ತೇಜನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರ ಮತ್ತು ಇತರ ದುರ್ಬಲ ವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಡಿ.ಆರ್.ರೇಖಾ ಉಮೇಶ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ಜೆ.ಪಿ.ಯೋಗೇಶ್ ಸದಸ್ಯರು
ಕಲಗೊಡು ರತ್ನಾಕರ್ ಸದಸ್ಯರು
ಅನಿತಕುಮಾರಿ ಸದಸ್ಯರು
ಸೌಮ್ಯ ಭೋಜಾನಾಯ್ಕ ಸದಸ್ಯರು
ಎಮ್. ಸತೀಶ್ ಸದಸ್ಯರು
ಎನ್.ಆರ್. ಅರುಂಧತಿ ರಾಜೇಶ್ ಸದಸ್ಯರು
ಉಪ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ (ಆಡಳಿತ) ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ